≧◡≦ Cộng Đồng Gay Family ≧◡≦
♥️ Welcome Cộng Đồng Gay . 123 . St ♥️

» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn , xin mời bạn click vào chữ " ĐĂNG KÍ " để có thể tham gia thảo luận .

» Nếu bạn đã có nick trên diễn đàn vui lòng click vào chữ " ĐĂNG NHẬP " để truy cập vào diễn đàn .

Chúc các bạn Online vui vẻ .
♥️♥️
♥️ Welcome Cộng Đồng Gay . 123 . St ♥️

» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn , xin mời bạn click vào chữ " ĐĂNG KÍ " để có thể tham gia thảo luận .

» Nếu bạn đã có nick trên diễn đàn vui lòng click vào chữ " ĐĂNG NHẬP " để truy cập vào diễn đàn .

Chúc các bạn Online vui vẻ .
♥️♥️

{◕ ◡ ◕} Welcome Cộng Đồng Gay - Nơi Chia Sẻ ♥ Không Phân Biệt và Kì Thị Giới Tính {◕ ◡ ◕}

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Em muốn làm quen với các anh > 18+

Go down 
Tác giảThông điệp
datq6hcm
Thành Viên
Thành Viên

Đến Từ Đến Từ : Miền Nam

Tổng Số Bài Viết : 1
Tâm Trạng : Em muốn quan hệ với nhiều anh

Em muốn làm quen với các anh > 18+ Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muốn làm quen với các anh > 18+   Em muốn làm quen với các anh > 18+ EmptySat Mar 15, 2014 8:23 pm

em 15tuổi ,cao mét 60 nặng 45kg ,da trắng , k mụn ,hiện em đang học tại trường THCS lê anh xuân ,quận 11 .
em là G kín ,cần tìm bạn từ 14-17 tuổi còn đi học tại tp hcm , để làm quen ,nếu hạp thì làm ng iu kín đáo , trao đổi trong học tập ,còn làm chuyện ấy thì từ từ chứ ngại lắm 
sở thích em chơi đá bóng ,đi chơi ,ăn kem ,ai cùng sở thích thì add nhé
em chỉ chấp nhận add bạn với bạn hợp những yêu cầu trên,k lớn hơn 18tuổi ,k ẽo ẹo,thì add em ,quen lâu dài
link fb em : facebook.com/profile.php?id=100007261354660

p/s trước khi add bạn nhớ inbox em tuổi để em chấp nhận add
sdt em 01867118570

[You must be registered and logged in to see this image.]

Em muốn làm quen với các anh > 18+
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bot 97 ở Q11 muốn làm quen, kết bạn...bla..bla...bla...
» làm quen kết bạn tâm sờ ự :D
» Muốn tìm bạn tâm sự :D
» Muốn thử một lần
» ~~ Tớ đang F.A và tớ muốn có ng.y ( Có pic )